ܨܓܨ๑ILK BoyBands Fansite๑ܓܨܓ
Welcome to ܨܓܨ๑ILK BoyBands Fansite๑ ܓܨܓour Kpop heaven! Do u love Kpop? Do u want to express your love with your idols? Lets join our site today and enjoy the sweet life with us....Be amazing!!!!!

ܨܓܨ๑ILK BoyBands Fansite๑ܓܨܓ

Trang ChínhGalleryTìm kiếmNhómĐăng kýĐăng Nhập
hãy trở thành Designer của chúng tôi hãy trở thành Translator của chúng tôi

[đã hoàn thành][trans]Những người chiến thắng Giải thưởng ân nhạc châu Á Mnet 2010!Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giả
Bình chọn cho bài viết:

avatar

Kụt
Admin
Admin
Nữ
Click để xem pro5♥
 


Bài gửiTiêu đề: [đã hoàn thành][trans]Những người chiến thắng Giải thưởng ân nhạc châu Á Mnet 2010! Mon Nov 29, 2010 6:10 am

Gii thưởngâm nhcchâu Á Mnet 2010 (MAMA) ln đu tiên trong lch sđã đc t chc nước ngoài ti Cotai Arena, khách sn Venetian, Macao. Nhng ngôi sao đi din ca Hàn Quc và toàn thế gii đã đến tham d gii thung này vi hàng triu ngui xem trc tiếp qua TV hoc t nhng ngun trc tuyến.


Sau đây là danh sách nhng ngui chiến thng ( in đm ) t MAMA năm nay :
Mc dù MAMA 2010 đã qua nhưng mi nguivn có th tái hin nó vi nhng tiu lun v các màn biu din ti đây .






- Gii Daesang ( Gii thưởng cao quý )



* Bài hát của năm :

2AM – “Won’t Let You Go Even If I Die”
2NE1 – “Can’t Nobody”
2PM – “I’ll Be Back”
DJ Doc – “I’m This Kind of Person”
miss A – “Bad Girl Good Girl”




* Album của năm:

2AM – Won’t Let You Go Even If I Die
2NE1 – To Anyone

BoA – Hurricane Venus
Super Junior – BONAMANA
Taeyang – SOLAR




* Nghệ sỹ của năm

2AM
2NE1

2PM
miss A
SNSD


- – -


Hạng mục ca sỹ :



* Nghệ sỹ nam mới xuất sắc nhất (ko đuợc giới thiệu qua phát sóng)

CNBlue
Infinite
Teen Top
Seo In Kook
ZE:A




* Nghệ sỹ nữ mới xuất sắc nhất

G.NA
miss A
Nine Muses
Rainbow
SISTAR




* Giải thưởng nhóm nhạc nam

2AM
2PM

B2ST
MBLAQ
Super Junior




* Giải thuởng nhóm nhạc nữ

2NE1
4minute
KARA
T-ara
SNSD




* Namca sỹ xuất sắc nhất

PSY
Se7en
Rain
Taeyang

Wheesung




* Nữ ca sỹ xuất sắc nhất (ko đuợc giớithiệu qua phát sóng)

BoA
Gummy
Seo In Young
Son Dambi
Lee Hyori


- – -


Hạng mục về thể loại



* Màn trình diễn Dance xuất sắc nhất – Solo

Narsha – “Bbiri Bbabba”
Rain – “Love Song”

Lee Hyori – “Chitty Chitty Bang Bang”
Taeyang – “I’ll be There”
Hyuna – “Change”




* Màn trình diễn Dance xuất sắc nhất – Nhóm nhạc Nam

2PM – “I’ll Be Back”
B2ST – “SHOCK”
MBLAQ – “Y”
SHINee – “Lucifer”
Super Junior – “Bonamana”




* Màn trình diễn Dance xuất sắc nhất – Nhóm nhạc Nữ

2NE1 – “Can’t Nobody”
4minute – “HUH!”
miss A – “Bad Girl Good Girl”

Secret – “Magic”
T-ara – “Bo Peep Bo Peep”




* Màn trình diễn thanh âm xuất sắc nhất – Solo

K. Will – “Miss Miss Miss”
Gummy – “Because You’re A Man”

Seo In Young – “You Write It As Love and Call It Pain”
Jung In – “Hate”
Wheesung – “I Thought of Marriage”




* Màn trình diễn thanh âm xuất sắc nhất – Nhóm (ko đuợc giớithiệu qua phát sóng)

2AM – “Can’t Send You Even if I Die”
4men – “Can’t”
8Eight – “Break Up Is Coming”
Vibe – “Come Back”
Davichi – “Time Please Stop”




* Màn trình diễn nhóm xuất sắc nhất

CNBlue – “Love”
FT Island – “Love Love Love”
Hot Potato – “Confession”

Boohwal – “Love Is”
TransFixion – “The Shouts of Reds”




* Màn trình diễn rap xuất sắc nhất

DJ Doc – “I’m This Kind of Person”
Epik High – “Run”
Outsider – “Acquaintance”
UV – “Sorry I’m Not Cool”
Supreme Team – “Dang Dang Dang”




* Màn hợp tác xuất sắc nhất (ko đuợcgiới thiệu qua phát sóng)

Homme – “Eating Well”
Ga-In/Jo Kwon – “We Fell In Love”

Seo Young Eun/Jung Yeob – “This Pitiful Word”
IU/Seulong – “Nagging”
Sung Shi Kyung/IU – “It’s You”




* Single kỹ thuật số xuất sắc nhất

MC Mong – “Hurt to Death”
Monday Kiz – “Spread Away”
Park Bom – “You and I”

Supreme Team – “Then Then THen”
Jung Yeob – “Without You”


- – -


Hạng mục Video âm nhạc



* Video âm nhạc xuất sắc nhất

2NE1 – “Can’t Nobody”
Epik High – “Run”
UV – “Sorry I Can’t Be Cool”
Ga-In – “Irreversible”
Taeyang – “I’ll Be There”


- – -

Hạng mục khác :



* Nghệ sỹ quốc tế xuất sắc nhất

- Far East Movement



* Nghệ sỹ nhạc nhẹ châu Á xuất sắc nhất

-Perfume



* Nghệ sỹ Nam châu Á xuất sắc nhất

- Chemistry



* Nghệ sỹ châu Á xuất sắc nhất

- Zhang Jie



* Nghệ sỹ mới châu Á xuất sắc nhất

- iMe



* Giải thưởng cho nhà sản xuất (ko được giới thiệu qua phát sóng)

- PSY (for Seo In Young’s Cinderella)



* Đạo diễn Video âm nhạc xuất sắc nhất (ko được giới thiệu qua phát sóng)

- Seo Hyun Seung (2NE1’s “Can’t Nobody” and “Clap YourHands”)



*Đạo diễn vũ đạo xuất sắc nhất (ko được giới thiệu qua phát sóng)

- Kim Hwa Young (JYPE)



* Nhà tạo mẫu xuất sắc nhất (ko được giới thiệu qua phát sóng)

- Yang Seung Ho (2NE1)



* Màn trình diễn xuất sắc nhất (ko được giới thiệu qua phát sóng)

- 2010 Jisan Valley Rock Festival



* Giải thưởng khám phá của năm (ko được giới thiệu qua phát sóng)

- 10cm



* Âm nhạc cho người lớn xuất sắc nhất (ko được giới thiệu qua phát sóng)

- Tae Jin Ah







The Shilla Duty Free Asian Wave Award*


*Giải thưởng làn sóng ShillaDuty Free châu Á

2PM

4minute
CNBlue
KARA
SNSD



Chúc mng nhng người chiến thng!


From: allkpop
By Transteam@ilovek-pop.chocoforum.net


[đã hoàn thành][trans]Những người chiến thắng Giải thưởng ân nhạc châu Á Mnet 2010!Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
ܨܓܨ๑ILK BoyBands Fansite๑ܓܨܓ :: 

ܨܓܨ๑Đại sảnh๑ܓܨܓ

 :: 

News

-
Đăng Nhập NhanhThanks for viewing A2Pro ^_^!
.:Đăng kí:.  |  .: Quên mật khẩu :.
Tiện ích upload ảnh miễn phí, không cần đăng ký! | up.anhso.net
Free forum | © phpBB | Free forum support | Liên hệ | Report an abuse | Create your own blog